Seungwoo Dad

Nguồn công thức với nội dung nấu ăn công khai được tuyển chọn.

thử nghiệmsiêu dễmón độc đáo
Kênh chính thức: YouTube · Seungwoo DadYouTube Mở
Thời gian nấu
Mọi thời gian
Độ khó
Mọi độ khó

Seungwoo Dad Công thức

Tìm thấy 395 công thức.

Sắp xếp

Seungwoo Dad - Mì ramen xúc xích sốt ketchup

Món mì ramen phong cách xào xúc xích rau củ, kết hợp nước dùng ramen và sốt ketchup, nấu sệt cay chua ngọt đậm đà.

10 phútRất dễMì và món ăn vặt Hàn
mì ramenxúc xích Viennahành tâydầu ănsốt ketchup
ngọt mặnsiêu dễmón ăn vặt cho trẻ em

Seungwoo Dad Mì ramen không nước sốt kim chi

Kim chi xào với sốt thịt xông khói, sốt mực và dầu vừng, kết hợp cùng rau đậu tươi giòn tan, trộn đều với sợi mì ramen đến độ vừa ăn, tạo nên món mì ramen kiểu budeokkochi đậm đà, khó cưỡng.

15 phútRất dễMì và món ăn vặt Hàn
mì ramenkim chithịt xông khóirau đậudầu vừng
vị cay nồng kích thíchđồ ăn đêmmón mì

Seungwoo Dad món mì udon làm tại nhà kiểu bắp lửa

Món mì xào cay đậm đà, hấp dẫn với thịt đùi gà nướng giòn ngoài mềm trong, phủ lớp sốt bắp lửa làm tại nhà cay nồng mạnh mẽ, tạo nên độ nghiện cực cao.

20 phútVừaMì và món ăn vặt Hàn
sợi udonthịt đùi gàhành tâyhành láớt bột
cayăn khuyagiải tỏa căng thẳng

Seungwoo Dad: Gà hun nướng nấm

Món ăn đơn giản ba vị kết hợp, dùng thịt gà hun khói rán chậm trên lửa nhỏ để tiết ra mỡ, thấm vào nấm trắng rồi cuộn cùng củ cải muối tươi

15 phútRất dễmón nhậu
gà hunnấm trắngcủ cải muối
siêu đơn giảndọn dẹp tủ lạnhmón ăn cắm trại

Seungwoo Dad thịt ba chỉ nude tonkatsu cơm cuộn

Cơm cuộn với thịt ba chỉ nướng và rau sống được bọc bên ngoài bằng miếng thịt heo thăn mỏng, chiên giòn nguyên con – món cơm cuộn đẳng cấp hoành tráng nhất từng có

40 phútRất khóThịt và món chính
giấy gói cơmcơm hộpthịt ba chỉthịt heo thănrau xà lách
đồ ăn thịt cực mạnhmón chiênmón ăn tiệc tại nhà

Bowl Cơm Gà Thigh Hấp của Seungwoo Dad

Một món cơm dinh dưỡng lấy cảm hứng từ gà hấp Andong, với đùi gà rán giòn, sốt gà hấp vị mặn ngọt từ nước tương, và sợi mì bột năng dai mềm — tất cả trong một bữa ăn đầy đủ và thỏa mãn.

25 phútDễCơm và món một bát
đùi gàhành tâytỏimì bột nănghành lá
mặn ngọtmón một tômón nhà làm

Seungwoo Dad's Tonkatsu Donburi

Một món cơm trộn đơn giản và nhanh chóng với thịt tonkatsu đóng gói sẵn, chiên giòn rồi phủ lên trên một lớp sốt rau củ trứng mềm mại, đậm đà được làm từ nước dùng gà và sốt hàu.

15 phútRất dễCơm và món một bát
tonkatsuhành tâytỏinấm enokitrứng
ngọt mặnmón một bátgiá trị tốt

Seungwoo Dad Tteokbokki Kiểu Cũ

Tteokbokki kiểu quán ăn đường phố (pojangmacha) tái tạo độ sánh đặc trưng của quán ăn vặt bằng cách trộn bột mì vào nước sốt và tăng cường vị umami tối đa bằng gia vị.

15 phútDễMì và món ăn vặt Hàn
tteokhành baroeomukgochugarubột mì
sốt sánh đặchương vị ký ứckiểu pojangmacha

Cơm chiên trứng kiểu Seungwoo Appa

Cơm chiên trứng giòn xốp, không bị vón cục ngay cả khi dùng cơm nguội, chỉ cần trộn cơm nguội với trứng trước rồi chiên trên lửa lớn.

10 phútRất dễCơm và món một bát
Cơm nguội (cơm hộp)Trứng gàGà viên súp (chicken stock)Hành lá
Siêu đơn giảnCơm nhàDọn tủ lạnh

Kkanpung Mandu Seungwoo Appa

Kkanpung Mandu là món mandu đông lạnh chiên giòn, được nấu với sốt chua ngọt và ớt Cheongyang cay nồng, mang đến hương vị như món ăn cao cấp của ẩm thực Trung Hoa.

15 phútDễmón nhậu
Mandu đông lạnhGiấmNước tươngOligosaccharideDầu ớt
cayăn khuyasiêu dễ

Món Khoai lang làm trong 5 phút của Seungwoo Appa

Món goguma mattang siêu đơn giản, chiên khoai lang cùng dầu và đường trong một lần, đậy nắp để hoàn thành cả chiên và phủ đường cùng lúc.

10 phútRất dễMón ăn nhẹ và tráng miệng
Khoai lang
siêu dễđồ ăn vặt cho trẻmón nước

Millefeuille Nabe theo phong cách Seungwoo Appa

Millefeuille Nabe dễ làm với nước dùng kiểu cold brew ủ qua đêm trong nước lạnh, xếp lớp cải thảo, lá tía tô và thịt bò.

12 giờRất dễCanh và món hầm
Cải thảoLá tía tôThịt bòNấm kim châmNước tương Hàn Quốc (Gukganjang)
siêu dễmón nướcđãi khách