Tất cả công thức

Lọc theo danh mục, thời gian, độ khó, nguồn, nguyên liệu và thẻ.

Thời gian nấu
Mọi thời gian
Độ khó
Rất dễ

Kết quả

Tìm thấy 2.101 công thức.

Sắp xếp

Seungwoo Dad's Bibimbap Cà Sấu Đóng Hộp

Một món bibimbap siêu đơn giản được làm chỉ trong 5 phút mà không cần lửa, kết hợp cà sấu đóng hộp và ớt chuông xanh với nước sốt đậm đà từ nước tương, dầu mè perilla và tỏi.

10 phútRất dễCơm và món một bát
cà sấu đóng hộplá perillaớt chuông xanhgochujangdầu perilla
siêu đơn giảnăn kèm cơm cực ngongiá trị tốt

Mì trộn Samgyeopsal Rau hẹ dinh dưỡng của Seungwoo Appa

Mì trộn đặc biệt với thịt ba chỉ heo cắt lát nướng giòn và rau hẹ dinh dưỡng giòn ngọt, trộn với nước sốt tương và giấm chua ngọt.

15 phútRất dễMì và món ăn vặt Hàn
Thịt ba chỉ heo cắt lát (samgyeopsal)Rau hẹ dinh dưỡng (yeongyangbuchu)Mì sợi nhỏ (somen)Nước tươngGiấm
Siêu đơn giảnMón ăn độc đáoTận dụng đồ ăn còn thừa

Yeo Kyung-ok món Đậu phụng xào Tôm khô

Món ăn tiện lợi, tiết kiệm chi phí, dùng hàng ngày với đậu phụng giòn tan và tôm khô dai mềm, xào đơn giản chỉ với một nguyên liệu – bột nấm shiitake khô – mang lại vị mặn ngọt thanh tao, đậm đà.

10 phútRất dễmón phụ
đậu phụngtôm khôớt chuông xanhbột nấm shiitake
siêu đơn giảndọn tủ lạnhmón ăn kèm

Yeo Kyung-ok món trứng rán xào ớt chuông

Món trứng rán kiểu Trung Hoa mịn màng, được nâng tầm vị đậm đà nhờ bột gà, kết hợp cùng ớt chuông giòn ngọt hai màu sắc.

10 phútRất dễmón phụ
trứngớt chuôngbột gà
Nhanh và dễMón ăn kèmKiểu Trung Hoa

Solo Cooking God Gimbap-style Dumpling Jjolmyeon

Một món ăn siêu đơn giản khi cuộn những chiếc bánh bao chiên giòn với mì jjolmyeon cải thảo giòn tan, chua ngọt, tạo nên bữa ăn nhanh gọn và đầy thỏa mãn theo phong cách bimbing-bánh bao.

15 phútRất dễMì và món ăn vặt Hàn
bánh bao đông lạnhmì jjolmyeoncải thảo
siêu đơn giảnđồ ăn đêmmón ăn một người

Solo Cooking God Mì Cua Sữa Nokri

Một món mì ramen cua sữa mịn màng được tăng cường vị béo ngậy từ sữa và phô mai cheddar, cân bằng bởi vị cay nồng của ớt xanh.

10 phútRất dễMì và món ăn vặt Hàn
Nokrisữaphô mai cheddarớt xanh
rất đơn giảnđồ ăn vặt buổi tối muộnmì kem

Solo Cooking God's Thịt viên Xào Cà Ri

Xào hành tây đến khi vàng và ngọt, sau đó tan chảy cà ri đặc vào sốt thịt viên siêu thị để tạo nên hương vị đậm đà bùng nổ.

15 phútRất dễCơm và món một bát
Hành tâyThịt viênCà ri đặcTrứng
Rất đơn giảnCombo siêu thịMón ăn trong bát

Solo Cooking God - Canh Đậu Nành Hạt É

Một món canh hạt é đậm đà, thơm ngon được làm từ nước dùng xương bò trong, được tăng cường vị umami sâu sắc nhờ sốt mực khô, và được khuấy đều với đậu nành và bột hạt é.

10 phútRất dễCanh và món hầm
mì ramen xương saurysốt mực khôđậu nànhhành lábột hạt é
món canhvị đậm đàrất đơn giản

Solo Cooking God Cơm Trộn Giăm bông Cay

Một bát cơm mềm mịn và đậm đà với vị chua thanh từ sốt ketchup, cay nồng từ gochujang và độ ngọt sâu từ sốt tonkatsu, tất cả hòa quyện hoàn hảo cùng trứng chiên mềm và giăm bông.

5 phútRất dễCơm và món một bát
giăm bôngtrứnggochujangsốt tonkatsuketchup
rất đơn giảnđồ ăn vặt buổi tối muộnphù hợp với trẻ em

Solo Cooking God's Jikoba Góc Hậu Trường

Một món thịt đùi gà nướng tái hiện hương vị của một thương hiệu gà nướng than nổi tiếng bằng cách trộn sốt gia vị galbi cay và sốt gà hấp theo tỷ lệ 1:1.

15 phútRất dễmón nhậu
đùi gàhành lágia vị galbi caysốt gà hấp
rất đơn giảnđồ ăn vặt buổi tối muộnphù hợp với bia

Solo Cooking God Gà đùi cay Buffalo

Món gà đùi nướng giòn, cay ngọt đậm vị như cánh gà Buffalo, nhưng chỉ tốn bằng một phần tư chi phí so với món giao hàng tận nơi, dễ làm tại nhà.

15 phútRất dễmón nhậu
đùi gàsốt tonkatsusốt hàubột ớt đỏbột ngô
rất đơn giảnđồ ăn đêmphối hợp cùng bia

Solo Cooking God Món Gà Sữa Udon

Món udon gà sữa siêu đơn giản với nước sốt đậm đà, béo ngậy và thơm lừng như món nhà hàng—được làm mà không cần sữa hay kem tươi, chỉ dùng bột canh nấm dễ mua tại siêu thị.

15 phútRất dễThịt và món chính
thịt đùi gànấmtỏibột canh nấmsợi udon
siêu đơn giảnmón độc đáobéo ngậy và đặc