Seonkyoung Longest

Nguồn công thức với nội dung nấu ăn công khai được tuyển chọn.

아시아요리Món Hànvegan
Kênh chính thức: YouTube · Seonkyoung LongestYouTube Mở
Thời gian nấu
Mọi thời gian
Độ khó
Mọi độ khó

Seonkyoung Longest Công thức

Tìm thấy 471 công thức.

Sắp xếp

Cơm Bí Ngô Đậu Phộng của Seonkyoung Longest

Món cơm niêu đặc biệt đậm vị bùi béo, được nấu cùng bí ngô đậu phộng ngọt mềm và nước dùng gà.

55 phútDễCơm và món một bát
gạobí ngô đậu phộngnước dùng gàrong biển dashima
cơm đặc biệtbữa ăn một tômón theo mùa

Món Salad Đậu Xanh Sốt Mè Đen của Seonkyoung Longest

Món rau củ thanh mát và tốt cho sức khỏe với đậu xanh chần sơ trộn cùng sốt mè đen béo ngậy và tỏi phi giòn.

15 phútRất dễmón phụ
đậu xanhtỏimè đendầu mè đendầu ăn
siêu đơn giảnmón ăn kèm tốt cho sức khỏeăn kiêng

Bánh Crepe Kem Chuối Dừa của Seonkyoung Longest

Món tráng miệng xếp lớp với kem trộn chuối nghiền và sữa đặc kẹp giữa những lớp crepe dừa thơm béo

1 giờ 40 phútVừaMón ăn nhẹ và tráng miệng
bột mì đa dụngnước cốt dừatrứngkem tươi whippingchuối
bánh xếp lớpmón tráng miệng lạnhkem trái cây

Cơm chiên cà ri kiểu Ấn Độ của Seonkyoung Longest

Món cơm chiên chay kiểu Ấn Độ được làm bằng cách xào phô mai paneer ướp sữa chua và đậu Hà Lan với các loại gia vị thơm như bạch đậu khấu, hạt mù tạt và nghệ.

15 phútDễCơm và món một bát
phô mai paneersữa chua không đườngớt cayennegochugarubạch đậu khấu xanh
món ăn độc đáomón chaygia vị

Gà Sốt Đào của Seonkyoung Longest

Món thăn gà được chế biến với đào nướng và sốt đào chua ngọt

20 phútDễThịt và món chính
thăn gàđàonước ép đàomứt đàoxà lách romaine
món ăn độc đáongọt và mặnchiêu đãi khách

Bánh mì Pizza Lá Rụng của Seonkyoung Longest

Một chiếc bánh mì pizza xúc xích hình lá rụng đầy hoài niệm, được làm từ bột lên men mềm mịn, phủ đầy xúc xích và rau củ, nướng đến khi vàng ươm.

2 giờVừaMón ăn nhẹ và tráng miệng
bột bánh mìmen khôtrứngsữa
làm bánh tại nhàmón ăn vặt cho trẻ emhương vị hoài niệm

Seonkyoung Longest Trà Sữa Trân Châu Măng Cụt Dừa

Một loại trà sữa trân châu trái cây nhiệt đới với măng cụt ngọt ngào, nước cốt dừa béo mịn và trân châu dai ngon

20 phútDễMón ăn nhẹ và tráng miệng
trân châumăng cụt đóng hộpnước cốt dừasữa đặc có đường
cà phê tại giamón tráng miệng độc đáothức uống lạnh

Món Beef Pancit Bites của Seonkyoung Longest

Những chiếc tổ miến gạo chiên giòn rụm, phủ bên trên là thịt bò xào cùng rau củ, thưởng thức như một món ăn cầm tay vừa miệng

30 phútVừaMì và món ăn vặt Hàn
mì pancitthăn bòbắp cảicà rốtcần tây
món ăn vặtmón ăn độc đáochiêu đãi khách

Seonkyoung Longest's Dưa Chuột Trộn Dầu Ớt

Món dưa chuột trộn chua cay với dưa chuột giòn được khứa, dầu ớt tự làm và nước cốt chanh.

10 phútDễmón phụ
dưa chuộtbột ớt Hàn Quốc (gochugaru)tỏihành lá lớn Hàn Quốc (daepa)dầu mè
siêu đơn giảnmón phụ độc đáomặn

Món Salad Miến Gà của Seonkyoung Longest

Món salad tươi mát với ức gà nướng vàng óng và miến trộn cùng nước sốt đậm đà từ xì dầu.

20 phútDễSalad và bữa nhẹ
ức gàmiếnmăng tâyớt chuông đỏgừng
siêu đơn giảnăn kiêngbữa sáng muộn

Sinh tố xanh của Seonkyoung Longest

Một loại sinh tố xanh mát lạnh được làm bằng cách xay nhuyễn táo, chuối, xoài và cải xoăn với giấm đen.

10 phútRất dễSalad và bữa nhẹ
táochuốixoàicải xoănbột hạt lanh
bữa sángđồ uống trái câycà phê nhà

Vỏ Sủi Cảo Tự Làm Của Seonkyoung Longest

Vỏ sủi cảo tự làm cho 20 chiếc, mềm và dai nhờ nhào bằng nước nóng

55 phútVừaSốt, gia vị và nền tảng
bột mìtinh bột ngô
nhào taybột cơ bảnchuẩn bị trước